more
Vị trí hiện tại : Cakhia tv > ROM Liga II
ROM Liga II
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 32
ACS Viitorul Selimbar /static/images/s87/point-arrow.png

ROM Liga II Lịch thi đấu

12.01 19:30
Gloria Buzau logoGloria Buzau

-

FK Csikszereda Miercurea Ciuc logoFK Csikszereda Miercurea Ciuc

-

12.02 16:00
CSM Alexandria logoCSM Alexandria

-

ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu logoACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

-

12.02 16:00
CSM Slatina logoCSM Slatina

-

Progresul Spartac logoProgresul Spartac

-

12.02 16:00
Metaloglobus logoMetaloglobus

-

Tunari logoTunari

-

12.02 16:00
Unirea Dej logoUnirea Dej

-

CS Mioveni logoCS Mioveni

-

12.02 16:30
FC Unirea 2004 Slobozia logoFC Unirea 2004 Slobozia

-

Ceahlaul Piatra Neamt logoCeahlaul Piatra Neamt

-

12.03 16:00
Chindia Targoviste logoChindia Targoviste

-

Concordia Chiajna logoConcordia Chiajna

-

02.24 16:00
Chindia Targoviste logoChindia Targoviste

-

Metaloglobus logoMetaloglobus

-

02.24 16:00
Concordia Chiajna logoConcordia Chiajna

-

Ceahlaul Piatra Neamt logoCeahlaul Piatra Neamt

-

02.24 16:00
Corvinul Hunedoara logoCorvinul Hunedoara

-

CSM Slatina logoCSM Slatina

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
ACS Viitorul Selimbar logoACS Viitorul Selimbar
15
9/5/1
17/8
32
2
ACS Viitorul Selimbar logoACS Viitorul Selimbar
3
3/0/0
4/0
9
3
ACS Viitorul Selimbar logoACS Viitorul Selimbar
3
3/0/0
4/0
9
4
Corvinul Hunedoara logoCorvinul Hunedoara
15
9/4/2
23/11
31
5
Corvinul Hunedoara logoCorvinul Hunedoara
3
2/1/0
4/1
7
6
Corvinul Hunedoara logoCorvinul Hunedoara
3
2/1/0
4/1
7
7
Concordia Chiajna logoConcordia Chiajna
3
2/0/1
9/1
6
8
Concordia Chiajna logoConcordia Chiajna
3
2/0/1
9/1
6
9
FC Unirea 2004 Slobozia logoFC Unirea 2004 Slobozia
14
8/4/2
13/5
28
10
Ceahlaul Piatra Neamt logoCeahlaul Piatra Neamt
3
2/0/1
7/2
6
12.01 19:30
Gloria Buzau logoGloria Buzau

-

FK Csikszereda Miercurea Ciuc logoFK Csikszereda Miercurea Ciuc

-

12.02 16:00
CSM Alexandria logoCSM Alexandria

-

ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu logoACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

-

12.02 16:00
CSM Slatina logoCSM Slatina

-

Progresul Spartac logoProgresul Spartac

-

12.02 16:00
Metaloglobus logoMetaloglobus

-

Tunari logoTunari

-

12.02 16:00
Unirea Dej logoUnirea Dej

-

CS Mioveni logoCS Mioveni

-

12.02 16:30
FC Unirea 2004 Slobozia logoFC Unirea 2004 Slobozia

-

Ceahlaul Piatra Neamt logoCeahlaul Piatra Neamt

-

12.03 16:00
Chindia Targoviste logoChindia Targoviste

-

Concordia Chiajna logoConcordia Chiajna

-

02.24 16:00
Chindia Targoviste logoChindia Targoviste

-

Metaloglobus logoMetaloglobus

-

02.24 16:00
Concordia Chiajna logoConcordia Chiajna

-

Ceahlaul Piatra Neamt logoCeahlaul Piatra Neamt

-

02.24 16:00
Corvinul Hunedoara logoCorvinul Hunedoara

-

CSM Slatina logoCSM Slatina

-

02.24 16:00
ACS Dumbravita logoACS Dumbravita

-

FC Unirea 2004 Slobozia logoFC Unirea 2004 Slobozia

-

02.24 16:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc logoFK Csikszereda Miercurea Ciuc

-

Arges logoArges

-

02.24 16:00
Scolar Resita logoScolar Resita

-

CSA Steaua Bucuresti logoCSA Steaua Bucuresti

-

02.24 16:00
CS Mioveni logoCS Mioveni

-

Alexandria logoAlexandria

-

02.24 16:00
AFC Progresul Spartac Bucuresti logoAFC Progresul Spartac Bucuresti

-

Gloria Buzau logoGloria Buzau

-

02.24 16:00
Tunari logoTunari

-

Unirea Dej logoUnirea Dej

-

02.24 16:00
Viitorul Pandurii Târgu Jiu logoViitorul Pandurii Târgu Jiu

-

ACS Viitorul Selimbar logoACS Viitorul Selimbar

-

03.02 16:00
Ceahlaul Piatra Neamt logoCeahlaul Piatra Neamt

-

ACS Dumbravita logoACS Dumbravita

-

03.02 16:00
CSM Alexandria logoCSM Alexandria

-

Tunari logoTunari

-

03.02 16:00
CSM Slatina logoCSM Slatina

-

Scolar Resita logoScolar Resita

-

12.01 01:00
Arges logoArges

2

ACS Dumbravita logoACS Dumbravita

0

11.30 22:30
CSA Steaua Bucuresti logoCSA Steaua Bucuresti

0

Corvinul Hunedoara logoCorvinul Hunedoara

1

11.30 19:00
ACS Viitorul Selimbar logoACS Viitorul Selimbar

2

Scolar Resita logoScolar Resita

2

11.28 22:00
Concordia Chiajna logoConcordia Chiajna

0

FC Unirea 2004 Slobozia logoFC Unirea 2004 Slobozia

0

11.26 17:00
Corvinul Hunedoara logoCorvinul Hunedoara

0

ACS Viitorul Selimbar logoACS Viitorul Selimbar

0

11.26 16:00
Viitorul Pandurii Târgu Jiu logoViitorul Pandurii Târgu Jiu

2

Unirea Dej logoUnirea Dej

1

11.25 16:30
Tunari logoTunari

0

Chindia Targoviste logoChindia Targoviste

2

11.25 16:00
AFC Progresul Spartac Bucuresti logoAFC Progresul Spartac Bucuresti

1

CSA Steaua Bucuresti logoCSA Steaua Bucuresti

6

11.25 16:00
CS Mioveni logoCS Mioveni

0

Metaloglobus logoMetaloglobus

2

11.25 16:00
Scolar Resita logoScolar Resita

3

Alexandria logoAlexandria

1

11.25 16:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc logoFK Csikszereda Miercurea Ciuc

1

CSM Slatina logoCSM Slatina

0

11.24 19:30
ACS Dumbravita logoACS Dumbravita

0

Gloria Buzau logoGloria Buzau

1

11.24 00:30
Ceahlaul Piatra Neamt logoCeahlaul Piatra Neamt

2

Arges logoArges

0

11.13 22:30
CSA Steaua Bucuresti logoCSA Steaua Bucuresti

1

FK Csikszereda Miercurea Ciuc logoFK Csikszereda Miercurea Ciuc

0

11.11 16:00
Unirea Dej logoUnirea Dej

1

Scolar Resita logoScolar Resita

3

11.11 16:00
Tunari logoTunari

1

Concordia Chiajna logoConcordia Chiajna

1

11.11 16:00
ACS Viitorul Selimbar logoACS Viitorul Selimbar

2

Progresul Spartac logoProgresul Spartac

1

11.11 16:00
Metaloglobus logoMetaloglobus

2

ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu logoACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

1

11.11 16:00
CSM Slatina logoCSM Slatina

3

ACS Dumbravita logoACS Dumbravita

0

11.11 16:00
CSM Alexandria logoCSM Alexandria

0

Corvinul Hunedoara logoCorvinul Hunedoara

2

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
ACS Viitorul Selimbar logoACS Viitorul Selimbar
15
9/5/1
17/8
32
2
ACS Viitorul Selimbar logoACS Viitorul Selimbar
3
3/0/0
4/0
9
3
ACS Viitorul Selimbar logoACS Viitorul Selimbar
3
3/0/0
4/0
9
4
Corvinul Hunedoara logoCorvinul Hunedoara
15
9/4/2
23/11
31
5
Corvinul Hunedoara logoCorvinul Hunedoara
3
2/1/0
4/1
7
6
Corvinul Hunedoara logoCorvinul Hunedoara
3
2/1/0
4/1
7
7
Concordia Chiajna logoConcordia Chiajna
3
2/0/1
9/1
6
8
Concordia Chiajna logoConcordia Chiajna
3
2/0/1
9/1
6
9
FC Unirea 2004 Slobozia logoFC Unirea 2004 Slobozia
14
8/4/2
13/5
28
10
Ceahlaul Piatra Neamt logoCeahlaul Piatra Neamt
3
2/0/1
7/2
6
11
Ceahlaul Piatra Neamt logoCeahlaul Piatra Neamt
3
2/0/1
7/2
6
12
Gloria Buzau logoGloria Buzau
14
7/4/3
19/15
25
13
CSA Steaua Bucuresti logoCSA Steaua Bucuresti
3
1/2/0
8/4
5
14
CSA Steaua Bucuresti logoCSA Steaua Bucuresti
3
1/2/0
8/4
5
15
CS Mioveni logoCS Mioveni
14
6/5/3
16/8
23
16
CSM Slatina logoCSM Slatina
3
1/2/0
4/2
5
17
CSM Slatina logoCSM Slatina
3
1/2/0
4/2
5
18
CSA Steaua Bucuresti logoCSA Steaua Bucuresti
15
5/7/3
29/18
22
19
Gloria Buzau logoGloria Buzau
3
1/2/0
3/2
5
20
Ceahlaul Piatra Neamt logoCeahlaul Piatra Neamt
14
6/4/4
21/12
22
21
Gloria Buzau logoGloria Buzau
3
1/2/0
3/2
5
22
Concordia Chiajna logoConcordia Chiajna
14
5/6/3
20/11
21
23
FC Unirea 2004 Slobozia logoFC Unirea 2004 Slobozia
3
1/2/0
3/2
5
24
FC Unirea 2004 Slobozia logoFC Unirea 2004 Slobozia
3
1/2/0
3/2
5
25
Chindia Targoviste logoChindia Targoviste
3
0/3/0
2/2
3
26
Chindia Targoviste logoChindia Targoviste
14
5/5/4
19/10
20
27
Chindia Targoviste logoChindia Targoviste
3
0/3/0
2/2
3
28
CS Mioveni logoCS Mioveni
3
0/3/0
1/1
3
29
Viitorul Pandurii Târgu Jiu logoViitorul Pandurii Târgu Jiu
14
4/8/2
14/13
20
30
CS Mioveni logoCS Mioveni
3
0/3/0
1/1
3
31
Arges logoArges
3
0/3/0
1/1
3
32
Scolar Resita logoScolar Resita
15
5/5/5
23/23
20
33
Arges logoArges
3
0/3/0
1/1
3
34
FK Csikszereda Miercurea Ciuc logoFK Csikszereda Miercurea Ciuc
14
5/4/5
11/12
19
35
CSM Alexandria logoCSM Alexandria
3
1/0/2
1/2
3
36
CSM Alexandria logoCSM Alexandria
3
1/0/2
1/2
3
37
FK Csikszereda Miercurea Ciuc logoFK Csikszereda Miercurea Ciuc
3
1/0/2
3/5
3
38
ACS Dumbravita logoACS Dumbravita
15
5/4/6
16/17
19
39
FK Csikszereda Miercurea Ciuc logoFK Csikszereda Miercurea Ciuc
3
1/0/2
3/5
3
40
Scolar Resita logoScolar Resita
3
1/0/2
2/6
3
41
Arges logoArges
15
4/6/5
14/12
18
42
Scolar Resita logoScolar Resita
3
1/0/2
2/6
3
43
Unirea Dej logoUnirea Dej
3
1/0/2
3/8
3
44
Unirea Dej logoUnirea Dej
3
1/0/2
3/8
3
45
Metaloglobus logoMetaloglobus
14
4/5/5
12/17
17
46
CSM Slatina logoCSM Slatina
14
4/5/5
13/14
17
47
Metaloglobus logoMetaloglobus
3
0/2/1
2/3
2
48
Metaloglobus logoMetaloglobus
3
0/2/1
2/3
2
49
Viitorul Pandurii Târgu Jiu logoViitorul Pandurii Târgu Jiu
3
0/2/1
1/3
2
50
Tunari logoTunari
14
2/5/7
11/26
11
51
Viitorul Pandurii Târgu Jiu logoViitorul Pandurii Târgu Jiu
3
0/2/1
1/3
2
52
ACS Dumbravita logoACS Dumbravita
2
0/1/1
1/2
1
53
ACS Dumbravita logoACS Dumbravita
2
0/1/1
1/2
1
54
Unirea Dej logoUnirea Dej
14
3/1/10
10/27
10
55
CSM Alexandria logoCSM Alexandria
14
2/2/10
9/22
8
56
Tunari logoTunari
3
0/1/2
3/6
1
57
Tunari logoTunari
3
0/1/2
3/6
1
58
AFC Progresul Spartac Bucuresti logoAFC Progresul Spartac Bucuresti
2
0/0/2
0/9
0
59
AFC Progresul Spartac Bucuresti logoAFC Progresul Spartac Bucuresti
2
0/0/2
0/9
0
60
AFC Progresul Spartac Bucuresti logoAFC Progresul Spartac Bucuresti
14
0/1/13
8/37
1
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy